Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà Mỹ Đình, Hoàng Trọng Mậu 202m2 x 5T x MT 9m x 33tỷ, ô tô, KĐT Mỹ Đình Sông Đà

Ngày đăng: 03/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà Mỹ Đình, Hoàng Trọng Mậu 202m2 x 5T x MT 9m x 33tỷ, ô tô, KĐT Mỹ Đình Sông Đà.
Mô tả:
- Nhà diện tích sổ đỏ: 202m2.
- Vị trí nhà cực đẹp: Gần bảo tàng, trước nhà vỉa hè 10m hiếm vị trí có được, đường đi 8m. Cách sân vận động Mỹ Đình 500m2, cách Lotte 500m.
- Vị trí nhà có giao thông kết nối với đường Mễ Trì, Trần Văn Lai, Đình Thôn.
- Nhà biệt thự song lập, xây thô 5 tầng thoáng sáng, chắc chắn.
- Thiết kế để ở hay làm văn phòng công ty đều đẹp.
- Phù hợp làm trụ sở công ty, cho thuê.
- Hiện trạng bàn giao thô mới hoàn thiện mặt ngoài, có ô chờ thang máy.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

082 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

33 tỷ

202 m²
163,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tốn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà Mỹ Đình, Hoàng Trọng Mậu 202m2 x 5T x MT 9m x 33tỷ, ô tô, KĐT Mỹ Đình Sông Đà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.