Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 77m2, mặt tiền 5m, phân lô tại Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, giá 16,5 tỷ

Ngày đăng: 01/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Khu nhà ở Bộ Tư lệnh Thủ đô Hà Nội, Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội.

Diện tích 77m2 với mặt tiền rộng 5m.
Với mức giá 16,5 tỷ VND.

Nhà xây thô, sẫn kết cấu và thiết kế full.
Vừa ở vừa làm văn phòng cực kỳ tiện ích.
Mặt tiền lớn, ô tô nhiều chỗ đỗ, khu vực dân trí cao.
Sát ngay Vành Đai 4 và đi bộ ra ga Yên Nghĩa.

Cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Nhi Hà Nội.
- Siêu thị điện máy Pico 944 Quang Trung Hà Đông.
- Siêu thị T - Mart Dương Nội 1.
- Winmart.
- Trường Tiểu học Yên Nghĩa.
- Trường THCS Yên Nghĩa.

Liên hệ ngay với Đặng Thị Thu Thảo qua số 0986329469 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 632 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

77 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đặng Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 77m2, mặt tiền 5m, phân lô tại Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, giá 16,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.