Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự lô góc, nhà đẹp khu Mỹ Đình Nam Từ Liêm, 145m2 4T, giá 41 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 17/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Cần bán gấp căn biệt thự, lô góc, nội thất đẹp, đường 2 oto tránh, vỉa hè rộng, giá cực mềm tại khu phố Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.

- Diện tích: 145m2, xây dựng 4 tầng.
- Mặt tiền 9m.
- Nội thất cực đẹp, gia chủ mới về chỉ việc ở luôn.
- Vị trí vô cùng đắc địa, gần các trường học các cấp, trung tâm thương mại, KĐT Mỹ ĐÌnh, Sân Vận Động Mỹ ĐÌnh, Trung tâm hội nghị quốc Gia Mỹ Đình..
- Giao thông với các tuyến phố: Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Trần Hữu Dực, Thiên Hiền, Mễ Trì.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Gia chủ cán bộ cấp cao, con cái thành đạt.
Mọi chi tiết xin liên hệ: Vũ Huê - 0963060881 để được biết thêm chi tiết. Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 306 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

41 tỷ

145 m²
282,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thị Huê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự lô góc, nhà đẹp khu Mỹ Đình Nam Từ Liêm, 145m2 4T, giá 41 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.