Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự Louis city Đại Mỗ 200 m2 ,giá : 51,9 tỷ LH : Mr Dân : 0981627018

Ngày đăng: 19/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Louis City Đại Mỗ DT 200m2 ,căn đẹp
Mặt tiền 10m, gần ngay công viên hồ nước.

Giá: 51.9 tỷ

Liên hệ Mr Dân 0981627018 để nhận free full thông tin
Văn phòng tư vấn ngay tại dự án anh chị có thể đặt lịch (24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

098 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

51,9 tỷ

200 m²
259,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Văn Dân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự Louis city Đại Mỗ 200 m2 ,giá : 51,9 tỷ LH : Mr Dân : 0981627018 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.