Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mặt trục chính Louis 9 Louis City đại mỗ 120m2 giá: 37,9 tỷ LH Mr Dân: 0981627018

Ngày đăng: 12/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán Mặt đường Louis 9 Louis city, trực chính dự án, kinh doanh buôn bán sầm uất
Vị trí đẹp, mặt đường rộng 21.5m, view công viên Duowgn Nội thẳng ra Lê Quang Đạo
Diện tích sổ: 120m2 mặt tiền 6m
Giá: 37,9 tỷ. LH: Mr Dân 0981627018.
Văn phòng tư vấn ngay tại dự án, Anh chị có thể liên hệ 24/7 để xem trực tiếp nhà

Xem thêm

Liên hệ:

098 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

37,9 tỷ

120 m²
315,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Văn Dân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mặt trục chính Louis 9 Louis City đại mỗ 120m2 giá: 37,9 tỷ LH Mr Dân: 0981627018 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.