Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Hàn Quốc mặt tiền 5,7m, ngõ ô tô tránh, giá chỉ 8 tỷ

Ngày đăng: 26/02/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Tìm kiếm không gian sống lý tưởng mang đậm phong cách Hàn Quốc tại quận Nam Từ Liêm?
Căn biệt thự 4 tầng với diện tích 43m2, mặt tiền rộng 5.7m này chính là lựa chọn hoàn hảo!
Thiết kế tinh tế, sang trọng đến từng chi tiết.
Vị trí đắc địa trên đường Lê Quang Đạo, ngõ ô tô qua lại thoải mái, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến mọi tiện ích.
Giá bán chỉ 8 tỷ đồng, một mức giá hiếm có khó tìm trong khu vực.
Liên hệ ngay Mr. Bằng qua số điện thoại 0354760522 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

035 476 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Chiều sâu 7,54m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

43 m²
186,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Lê Quang Đạo, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BP

Bằng Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Hàn Quốc mặt tiền 5,7m, ngõ ô tô tránh, giá chỉ 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.