Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập Viglacera Hữu Hưng, Tây Mỗ, 248m2, MT 11m, đường đôi 30m, view hồ, 126tr/m2

Ngày đăng: 25/02/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập Khu đô thị Viglacera Hữu Hưng Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.
+ Diện tích: 248m2, mặt tiền 11m, hoàn thiện 3 tầng cơ bản.
+ Đơn lập vị trí đẹp nhất KĐT, mặt trước nhà đường đôi rộng 30m, mặt sau nhà view hồ Tây Mỗ.
+ Thiết kế: Tầng 1 gara ô tô, sân vườn, p. Khách, bếp, nhà VS, tầng 2 - 3: Mỗi Tầng 3 phòng ngủ khép kín.
+ Gần trường phổ thông quốc tế Việt Nam (VIS), trường THCS Dương Nội, trường THCS Tây Mỗ; gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City; có công viên Thiên Đường Bảo Sơn.
Giá bán: 31.2 tỷ (chỉ 126tr/m2).
Liên hệ: E. Hoàng - 0968620316.

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

31,2 tỷ

248 m²
125,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập Viglacera Hữu Hưng, Tây Mỗ, 248m2, MT 11m, đường đôi 30m, view hồ, 126tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.