Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm, bán biệt thự Hateco Appollo - Phương Canh, 185m2, 4 tầng, 1 hầm hoàn thiện, view hồ

Ngày đăng: 11/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm, bán biệt thự Hateco Appollo - Phương Canh, 185m2, 4T nổi, 1 hầm, hoàn thiện, view hồ.

- Khu biệt thự nằm trong dự án Hateco Appollo, Ngay ngã tư Nhổn - Trịnh Văn Bô - Xuân Phương.
- Quy Mô dự án: 3 tòa chung cư cao 25 tầng, 20 văn biệt thự, 60 căn liền kề, 1 hồ điều hòa 7.000m2, 1 nhà hàng.
- Thiêt kế: 4 tầng 1 hầm, 4tầng nổi, 3 tầng sử dụng, mái.
- Khu vực kinh doanh sầm uất, không gian sống trong lành, an ninh tốt, dân trí cao.
- Pháp lý: Sổ đỏ sẵn giao dịch.
- Giá: 45,8 tỷ.
- Lh: E Nam 0936993288 chuyên bds Tây Hà Nội, bds Mặt phố, bds triệu đô.

Xem thêm

Liên hệ:

093 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

45,8 tỷ

185 m²
247,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hateco Apollo Xuân Phương, Đ. 70, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐN

Đặng Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm, bán biệt thự Hateco Appollo - Phương Canh, 185m2, 4 tầng, 1 hầm hoàn thiện, view hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.