Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bank bán gấp biệt thự KĐT Mỹ Đình gần nhà anh Quyết 200m2 chỉ 31.68 tỷ. LH 0989626116

Ngày đăng: 11/01/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Biệt thự KĐT Mỹ Đình gần nhà anh Quyết Còi, phố Bùi Xuân Phái, đường rộng, vỉa hè rộng, mặt tiền rộng.
+ Liên hệ: 0989.62.6116 (em Hùng Mỹ Đình U40).
+ Hàng xóm toàn giám đốc công ty, quan chức chính phủ, an ninh tốt.
+ Đất lành nhiều cây xanh, không khí trong lành, mát mẻ quanh năm, rất hiếm biệt thự bán.
+ Tôi người thật thà, bán nhà sát giá, khỏi cần mặc cả, xem nhà là thích. Giá hợp lý chỉ 31.68 tỷ (có ra lộc cho khách hàng thiện chí).

+ Liên hệ: 0989.62.6116 (em Hùng Mỹ Đình U40).
+ Hãy đăng ký ngay để không bỏ lỡ những căn nhà đẹp giá tốt: https://www.youtube.com/@batdongsanphihung
+ Zalo, viber: 0989626116 ( Khách lưu số là tìm được )
+ Facebook : https://www.facebook.com/BatdongsanPhiHung68/
+ Nhanh tay nhấc máy không khách khác mua mất lại tiếc ạ.
+ Miễn TG, MG, quảng cáo, báo mạng.
+ Bán nhà đẹp nhất, giá tốt nhất Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

098 962 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

31,68 tỷ

4 PN, 4 WC
200 m²
158,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CH

Chu Phi Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank bán gấp biệt thự KĐT Mỹ Đình gần nhà anh Quyết 200m2 chỉ 31.68 tỷ. LH 0989626116 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.