Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Louis Đại Mỗ 110m2 5T mặt tiền 5.5m hơn 29 tỷ kinh doanh ôtô tránh vỉa hè LHCC 0961 318 ***

Ngày đăng: 05/10/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
+ Cần bán nhà biệt thự Louis - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm Hà Nội.
+ Đã có sổ đỏ.
+ Mặt tiền: 5.5m.
+ Diện tích: 110 m² x 5 tầng.
+ Thang máy.
+ Đường 22m rộng thoáng, ô tô đỗ ngày đêm an ninh tuyệt đối.
+ KĐT nằm trên trục đường chính, xung quanh nhiều dự án tương lai phát triển, vô cùng tiềm năng. Vị trí trung tâm giao thông thuận lợi, tiện ích đầy đủ quanh khu vực Hà Đông, Cầu Giấy, Từ Liêm.
+ Nhà 5 tầng. Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, có ô chờ thang máy.
+ Gần Vinsmart City, trục Đại Mỗ chuẩn bị mở rộng, gần trục Vành Đai 3.5, gần Đại lộ Thăng Long.
+ Mặt tiền siêu rộng 3 mặt lên đến 29m, kinh doanh siêu vip.
+ Đường Đại Mỗ đang được đầu tư chỉnh trang mở rộng để chuẩn bị ăn khớp với Đường Lê Quang Đạo kéo dài chạy ngang qua KĐT Luis City. Tương lai vị trí, khu vực tăng giá vùn vụt.
+ Vỉa hè rộng 20m.
+ Gần công viên.
+ Ô tô tránh các loại.
+ Ô tô dừng, đỗ ngày đêm.
+ Thông thoáng.
+ Ô tô đỗ cửa, ô tô 7 chỗ tránh nhau. Ô tô hàng trăm cái đỗ cạnh nhà.
+ Khu dân trí cao, an ninh cực tốt, gần trường học, gần chợ, gần siêu thị, gần sân vận động, gần khu kinh doanh nhu cầu về cuộc sống: Cafe, vật tư, vật liệu.
+ Sổ đỏ chính chủ. Chủ nhà rất thiện chí muốn bán gấp.
+ Hỗ trợ vay ngân hàng.
+ Giá thỏa thuận.
Liên hệ:
Anh Minh thổ cư để đi xem nhà sớm không là bị mua mất.
(Xem nhà miễn phí, nhiệt tình tận nơi, tư vấn pháp lý 24/7 để giao nhà nhanh).
Xem thêm

Liên hệ:

096 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

30 tỷ

4 PN, 5 WC
110 m²
272,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Louis City, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
M

MinhMinh091981

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Louis Đại Mỗ 110m2 5T mặt tiền 5.5m hơn 29 tỷ kinh doanh ôtô tránh vỉa hè LHCC 0961 318 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.