Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vip khu dân cư Thượng Đáp, Nam Hồng, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 23/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự VIP tại khu dân cư Thượng Đáp, Nam Hồng, Nam Sách, Hải Dương với mức giá hấp dẫn chỉ 2.4xx tỷ đồng.
Biệt thự có mặt tiền rộng 10m, tổng diện tích 111m2, hướng Bắc đón tài lộc.
Vị trí đắc địa gần chợ Hóp kinh doanh tấp nập, hưởng trọn tiện ích của khu đô thị.
Liên hệ ngay 0962814332 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 281 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 11,1m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

111 m²
21,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vip khu dân cư Thượng Đáp, Nam Hồng, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.