Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự góc 3 mặt tiền tại khu đô thị Hòa Vượng, Nam Định đang chờ chủ nhân xứng tầm

Ngày đăng: 16/10/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm biệt thự góc 3 mặt tiền tại khu đô thị Hòa Vượng, Nam Định đang chờ chủ nhân xứng tầm. Sở hữu diện tích rộng rãi 240m², mặt tiền ấn tượng hơn 40m, căn biệt thự này mang đến không gian sống đẳng cấp và thoáng đãng.
Kiến trúc biệt thự 3 tầng kiên cố, thiết kế 3 mặt thoáng độc đáo, đảm bảo sự thông gió và ánh sáng tự nhiên tối ưu. Đặc biệt, có gara ô tô riêng, thuận tiện cho việc đi lại và bảo quản phương tiện.
Tận hưởng không khí trong lành quanh năm với hướng Nam, Tây, Đông mát mẻ. Tầm nhìn trực diện ra vườn hoa và công viên xanh mát, mang đến không gian thư giãn lý tưởng sau những giờ làm việc căng thẳng.
Vị trí đắc địa, nằm gần các tiện ích thiết yếu như bệnh viện, trường học, siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Pháp lý minh bạch với sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng vào ở ngay.
Giá chào bán: 15,5 tỷ đồng. Giá có thương lượng trực tiếp với chủ nhà.
Liên hệ ngay để xem nhà: 0363281183
Xem thêm

Liên hệ:

036 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Chiều sâu 6m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

240 m²
64,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự góc 3 mặt tiền tại khu đô thị Hòa Vượng, Nam Định đang chờ chủ nhân xứng tầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.