Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mini 3 tầng, ngõ Phù Long, hướng Tây Nam

Ngày đăng: 24/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự mini 3 tầng xây mới, khung bê tông cốt thép, móng ép cọc bê tông cốt thép, có phòng ngủ ở tầng 1. Nhà có sân cổng, công năng đầy đủ.
Diện tích 80.5m2, mặt tiền 10m, hướng Tây Nam.
Địa chỉ tại ngõ Phù Long, ngõ thông.
Giá bán 3.xx tỷ.
Liên hệ 0911909198, 0915332668, 0825601116 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 8,05m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3 tỷ

80.5 m²
37,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mini 3 tầng, ngõ Phù Long, hướng Tây Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.