Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3 mặt tiền, ngõ ô tô tránh nhau, sát cầu Song Hào - Cơ hội có 1 không 2

Ngày đăng: 30/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn biệt thự lô góc 3 mặt tiền siêu hiếm tại ngõ Đời Trung, đường Trần Bích San, vị trí đắc địa gần cầu Song Hào.
Ngôi nhà được xây dựng bởi chủ nhà tỉ mỉ, đảm bảo không một lỗi nhỏ. Đường vào nhà rộng rãi như bàn cờ, ô tô tránh nhau chạy thông thoáng.
Biệt thự 3 tầng với đầy đủ công năng, nội thất gỗ lim sang trọng.
Diện tích 120m2, tổng 2 mặt tiền lên đến 22.2m, quá tuyệt vời.
Hướng nhà Đông Nam và Tây Nam, đón trọn ánh nắng và gió trời.
Giá chỉ 5,3 tỷ (có thương lượng). Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn biệt thự mơ ước này.
Liên hệ 0822238678
Địa chỉ VP Nam Định CITY - 320 Hùng Vương - TP Nam Định
Xem thêm

Liên hệ:

082 223 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,2m
Chiều sâu 5,41m

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

120 m²
44,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam, Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Bích San, Tp. Nam Định, T. Nam Định
Nr

Nhà đất Nam Định giá rẻ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3 mặt tiền, ngõ ô tô tránh nhau, sát cầu Song Hào - Cơ hội có 1 không 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.