Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự giá siêu tốt cho cô chú siêu ngầu gần aeon mall - mặt tiền phan văn khoẻ

Ngày đăng: 29/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ MẶT TIỀN PHAN VĂN KHỎE TP. MỸ THO, TIỀN GIANG Giá chỉ: 14,5 tỷ Sở hữu ngay biệt thự đẳng cấp tại trung tâm thành phố! Diện tích cực đẹp: Ngang 10m, dài 18m tổng diện tích lên đến 180m, kết cấu kiên cố, thiết kế sang trọng, tối ưu công năng sử dụng và không gian sống. Vị trí vàng: Mặt tiền đường Phan Văn Khỏe, trung tâm TP. Mỹ Tho tuyến đường lớn, sầm uất, giao thông thuận tiện. Khu dân cư hiện hữu, xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, ngân hàng, quán cà phê, cửa hàng tiện lợi Phù hợp để: An cư lâu dài cho gia đình nhiều thế hệ Làm văn phòng công ty, showroom, spa Cho thuê mặt bằng kinh doanh sinh lời cao Pháp lý rõ ràng Sổ hồng riêng Công chứng sang tên ngay Giá bán: 14,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & chốt giá tốt nhất! 0963530963 - em Trúc

Xem thêm

Liên hệ:

096 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN, 4 WC
230 m²
63,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Khỏe, X. Đạo Thạnh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
T

Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự giá siêu tốt cho cô chú siêu ngầu gần aeon mall - mặt tiền phan văn khoẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.