Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự trục chính dự án PT3 có sổ rồi diện tích 81.36m2 giá 7,8tỷ LH: 0964461995

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Phúc Thành 3: Vị trí đắc địa giữa đối diện cổng trường học kinh doanh sầm uất cả ngày và đêm, bên cạnh là ngân hàng, siêu thị, chợ, trường học phù hợp làm trung tâm dạy tiếng anh, cửa hàng điện thoại, tiệm vàng, đồ ăn nhanh, thời trang cao cấp, văn phòng đại diện... Diện tích 81.36m2.

Xem thêm

Liên hệ:

096 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

81.36 m²
95,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu nhà ở Phúc Thành, Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
Vt

Vũ duy thể

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự trục chính dự án PT3 có sổ rồi diện tích 81.36m2 giá 7,8tỷ LH: 0964461995 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.