Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp tại T&T Phố Nối, 5,65 tỷ, 75m2, 3PN, 2WC, 4 tầng

Ngày đăng: 25/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khám phá căn biệt thự đẹp tại T&T Phố Nối, nằm ở mặt tiền đường Quốc lộ 5, thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên. Căn BT này có diện tích 75m2 với thiết kế 4 tầng, 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Căn nhà không có nội thất, giúp dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. Mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 13m cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển và có thể mở cửa hàng nếu muốn kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Địa điểm xung quanh + Siêu thị BRG Mart Phố Nối + Bệnh viện Đa khoa Phố Nối + Trường mầm non Tuổi Thần Tiên Thông tin dự án Dự án T&T Phố Nối có quy mô 5ha với 311 lô đất nền từ 70-250m2, bao gồm nhà phố, liền kề và shophouse. Tiện ích nội khu như trường học, trung tâm mua sắm, khu thể thao, bệnh viện, ngân hàng và bưu điện. Khu vực xung quanh cũng đầy đủ tiện ích như ngân hàng, chợ Bần - Yên Nhân và nhiều trường học lớn nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0969097876 hoặc liên hệ với Hoàng thêm BđS.

Xem thêm

Liên hệ:

096 909 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

3 PN, 2 WC
75 m²
75,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp tại T&T Phố Nối, 5,65 tỷ, 75m2, 3PN, 2WC, 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.