Tin đăng đã hết hạn.

Sốc! green city phúc thành 4 chính thức gây bão thị trường bất động sản

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà biệt thự 5PN, 2WC, 5 tầng tại Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên đang chờ chủ mới. Diện tích 78m2 với mặt tiền 5.5m, cực kỳ thoáng đãng và rộng rãi. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, phong thủy ổn áp cho cuộc sống. Đường vào rộng 7m, rất thuận tiện cho ô tô ra vào thoải mái. Chưa có nội thất, tha hồ tự do thiết kế theo phong cách riêng. Giá chỉ 69,5 triệu/m2, cực kỳ hợp lý cho một không gian sống lý tưởng. Địa điểm xung quanh Gần các trường mầm non như Hoa Hồng và Tuổi Thần Tiên, siêu thị Phúc Hưng, và bệnh viện đa khoa phố Nối. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0969097876 Hoàng thêm BđS. Hi

Xem thêm

Liên hệ:

096 909 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,42 tỷ

5 PN, 2 WC
78 m²
69,49 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc! green city phúc thành 4 chính thức gây bão thị trường bất động sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.