Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN, 2WC, 75m2 tại Khu nhà ở Phúc Thành, 51,5 triệu / m2

Ngày đăng: 20/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khu nhà ở Phúc Thành, Thị trấn Bần Yên Nhân, Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên đang được bán với giá cực chất. Biệt thự này có 4PN, 2WC, 4 tầng, mặt tiền 5m, ngõ rộng 7m, cực kỳ thoáng đãng và sang chảnh. Nội thất full với những món đồ xịn sò. Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê nếu cần. Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. Địa điểm xung quanh + Siêu thị Phúc Hưng + Bệnh viện Đa khoa Phố Nối + Trường Mầm non Tư thục Hoa Hồng Giới thiệu thêm về dự án + Vị trí: Thị trấn Bần, huyện Mỹ Hào, Hưng Yên, gần KĐT 500ha của tập đoàn Hòa Phát, cách KCN Phố Nối A 1km, KCN Phố Nối B 1,5km, KCN Thăng Long Yên Mỹ 2km. + Nhà đầu tư: Chưa xác định. + Tiện ích: Hệ thống dịch vụ - tiện ích chất lượng hiện hữu xung quanh, gần hệ thống trường học các cấp. + Thiết kế: Khu nhà ở Phúc Thành với quy mô 600 lô đất liền kề, tổng diện tích 69.000m2 (34.000m2 đất ở, 10.000m2 đất cây xanh, 1.500m2 đất công cộng, 25.000m2 đất giao thông). Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí Hoàng thêm BđS 0969097876

Xem thêm

Liên hệ:

096 909 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,86 tỷ

4 PN, 2 WC
75 m²
51,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu nhà ở Phúc Thành, Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
HB

Hoàng thêm BđS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN, 2WC, 75m2 tại Khu nhà ở Phúc Thành, 51,5 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.