Tin đăng đã hết hạn.

Lô liền kề hướng Đông Bắc trung tâm Mỹ Hào, Hưng Yên - Giá tốt nhất chỉ 136tr/m2 - Sẵn sổ đỏ

Ngày đăng: 01/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà liền kề thuộc dự án Green City, vị trí ngay trung tâm thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên khu vực phát triển kinh tế sôi động, dân cư đông đúc.

- Di chuyển thuận tiện về Hà Nội chỉ khoảng 30 phút.
- Giao thông kết nối đa hướng: Gần Quốc lộ 5 Hà Nội Hải Phòng, Quốc lộ 39 Hưng Yên Thái Bình, Quốc lộ 38 đi Bắc Ninh Hà Nam.

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 75,9m2.
- Hướng: Đông Bắc.
- Nhà liền kề xây thô, hoàn thiện mặt ngoài.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng rãi, vỉa hè hai bên.

Tiện ích xung quanh:
- Gần trường học các cấp: THCS Lê Hữu Trác, THPT Mỹ Hào, Đại học Sư phạm Kỹ thuật Hưng Yên.
- Gần chợ Bao Bì, Công an thị xã Mỹ Hào, bệnh viện đa khoa Phố Nối.

Phù hợp để ở, đầu tư cho thuê hoặc kinh doanh.
Liên hệ để được tư vấn chi tiết và nhận thông tin chiết khấu mới nhất: 0987885839.

Xem thêm

Liên hệ:

098 788 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,32 tỷ

75.9 m²
136 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô liền kề hướng Đông Bắc trung tâm Mỹ Hào, Hưng Yên - Giá tốt nhất chỉ 136tr/m2 - Sẵn sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.