Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn xẻ khe Vinhomes Móng Cái - 77,5m2 - 3,9 tỷ - tặng xe VF3

Ngày đăng: 23/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Xẻ khe Thoáng trước sau Gần công viên & bể bơi ngoài trời. - Diện tích: 77,5m2. - Vị trí: Mặt trục đường 20.5m kết nối giao thông thuận tiện. - Thiết kế: Xẻ khe lấy sáng & gió tự nhiên cực kỳ thoáng mát. Liên hệ 0869729806

Xem thêm

Liên hệ:

086 972 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

77.5 m²
50,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden Avenue, P. Hải Hoà, Tp. Móng Cái, T. Quảng Ninh
TQ

Thanh Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn xẻ khe Vinhomes Móng Cái - 77,5m2 - 3,9 tỷ - tặng xe VF3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.