Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vườn Mộc Châu Central Hill

Ngày đăng: 22/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán Căn NP2.06 dự án Mộc Châu Central Hill 105 m² mặt tiền 7m. Diện tích full cư tặng thêm sân vườn là 40m². Tổng diện tích sử dụng 145m². Sổ đỏ chính chủ sang tên luôn. Đã bàn giao hoàn thiện cho thuê kinh doanh được luôn. - Biệt thực đẹp trên đường trục chính to gần khu du lịch, gần chợ. Đối diện là làng Trà cổ và đồi chè cổ. Làm việc trực tiếp chủ. - Hướng cửa chính: Đông Nam - Chiều ngang mặt tiền: 6m, đường trước: 15m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0888310099

Xem thêm

Liên hệ:

088 831 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

105 m²
44,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mộc Châu Central Hill, Đ. 43, Tt. NT Mộc Châu, H. Mộc Châu, T. Sơn La
T

Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vườn Mộc Châu Central Hill - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.