Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vườn mặt tiền Quốc lộ 60, gần cầu Rạch Miễu, Bến Tre - Diện tích 1251m2

Ngày đăng: 30/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà biệt thự vườn mặt tiền đường Quốc lộ 60, cách cầu Rạch Miễu 500m, Bến Tre.
Diện tích đất 1251m2, trong đó có 250m2 đất thổ cư và 1000m2 đất trồng cây lâu năm.
Nhà có thiết kế sân vườn rộng rãi, nhiều cây cảnh, phù hợp cho gia đình đông người hoặc người lớn tuổi muốn có không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.
Giá bán: 30 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ: 0939883891 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 988 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

30 tỷ

1.251 m²
23,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 60, H. Mỏ Cày Nam, T. Bến Tre
BT

Bđs Trinh Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vườn mặt tiền Quốc lộ 60, gần cầu Rạch Miễu, Bến Tre - Diện tích 1251m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.