Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập vina2 khu đô thị long việt quang minh mê linh

Ngày đăng: 10/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VINA2 KHU ĐÔ THỊ LONG VIỆT QUANG MINH MÊ LINH - Diện tích 355m xây thô 3,5 tầng - Đường trước nhà rộng, vỉa hè, ô tô tránh thoải mái trung tâm sầm uất Quang Minh, tiện ích đầy đủ. Giao thông kết nối thuận tiện: đi phố, ra sân bay Nội Bài chỉ vài phút. Khu vực đang phát triển thần tốc, tiềm năng tăng giá mạnh. Sổ phân lô vỉa hè ô tô đỗ . Giá đầu tư: 22,68 tỷ TL . LH : 0912237306 Nhà thật, đất đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,68 tỷ

355 m²
63,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tt. Quang Minh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
0

0912237306

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập vina2 khu đô thị long việt quang minh mê linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.