Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn liền kề HUD Central Mê Linh, 104.2m2, áp góc, mặt đường 36m Vành Đai 4, sẵn nhà

Ngày đăng: 01/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 2 căn liền kề rất đẹp ở HUD Central Mê Linh: * Căn 1: 104.2m2, mặt tiền 5m (Vị trí áp góc). * Căn 2: 160m2, Căn góc. - Vị trí: View vành đai 4, và căn góc mặt đường 24m, 19.5m. Hướng Đông Nam và Tây Bắc. - Hợp đồng mua bán đã nộp 95% cho chủ đầu tư và đang chờ cấp sổ đỏ. - Sẵn nhà 4 tầng, đã hoàn thiện mặt ngoài. Liên hệ: TGĐ Bình Minh 0985043030 hoặc Zalo 0985043030

Xem thêm

Liên hệ:

098 504 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 PN, 4 WC
104.2 m²
119,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thanh Lâm - Đại Thịnh 2 (HUD Mê Linh Central), X. Đại Thịnh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
BM

Bình Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn liền kề HUD Central Mê Linh, 104.2m2, áp góc, mặt đường 36m Vành Đai 4, sẵn nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.