Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự HUD Mê Linh giá tốt nhất thị trường - nhanh tay đừng bỏ lỡ

Ngày đăng: 22/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập giá tốt nhất thị trường tại HUD Mê Linh Central. - Diện tích: 300m² thiết kế cực đẹp. - Full giá 16.950 tỷ, đơn giá nhỉnh 56tr/m2 (cả nhà và đất). - 2 mặt tiền thoáng sáng Tối ưu không gian và công năng. - Xây dựng: 3 tầng 1 tum Phù hợp để ở, kinh doanh, cho thuê. - Hướng nhà: Tây Nam đón ánh sáng, phong thủy hài hòa. - Thanh toán 95% nhận nhà ở ngay, không chờ đợi! - Vị trí cực đẹp Gần đường Vành đai 4 dự kiến thông tuyến vào năm 2027. - Pháp lý rõ ràng, sở hữu lâu dài. - Vị trí chiến lược: Nằm gần tuyến đường Vành đai 4 Dự án hạ tầng trọng điểm giúp tăng giá trị bất động sản nhanh chóng khi hoàn thành. - Đón sóng siêu dự án của Sun Group đang triển khai đối diện HUD Mê Linh Central. - Kết nối giao thông thuận tiện: Dễ dàng di chuyển về trung tâm Hà Nội, sân bay Nội Bài, các khu công nghiệp lớn. - Khu vực đang phát triển mạnh: Mê Linh được quy hoạch trở thành đô thị vệ tinh hiện đại, dân cư ngày càng đông, nhu cầu nhà ở tăng cao. - Tiện ích đầy đủ Quy hoạch bài bản: Khu đô thị mới HUD Mê Linh sở hữu không gian xanh, trường học, trung tâm thương mại, hạ tầng đồng bộ. - Tính thanh khoản cao Giá trị sinh lời bền vững nhờ vào tiềm năng tăng giá và nhu cầu thực tăng nhanh. Liên hệ: 0948689299

Xem thêm

Liên hệ:

094 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16,95 tỷ

4 PN, 3 WC
300 m²
56,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thanh Lâm - Đại Thịnh 2 (HUD Mê Linh Central), X. Đại Thịnh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Trọng Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự HUD Mê Linh giá tốt nhất thị trường - nhanh tay đừng bỏ lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.