Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự khu đô thị Hà Phong xung quanh hạ tầng sầm uất nhất khu vực

Ngày đăng: 28/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô góc biệt thự khu đô thị Hà Phong. View hồ thoáng mát. Diện tích 316m2 sẵn nhà xây thô. Đất 3 mặt tiền đường rộng cây xanh mát cả ngày. Ở hoặc đầu tư đều đẹp. Sunh quanh đầy đủ tiện ích. Trung tâm sầm uất nhất của xã Mê Linh. Cách trường đại học Tài Chính 600m. Cách sân bay Nội Bài 8km. Cách trung tâm Hà Nội 18km. Giá nhỉnh 7xtr. LH 0985936686

Xem thêm

Liên hệ:

098 593 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22,75 tỷ

316 m²
71,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Hà Phong Mê Linh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
ĐT

Đoàn Văn Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự khu đô thị Hà Phong xung quanh hạ tầng sầm uất nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.