Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự giá tốt HUD Mê Linh 250m2, 4 tầng, MT 10m, giá 16,9 tỷ, lô góc hiếm nhà bán

Ngày đăng: 18/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ anh trai tôi gửi bán căn biệt thự tại khu đô thị HUD Mê Linh Central, giá bán tốt nhất khu đô thị hiếm có căn thứ hai giá tốt hơn. Thông tin mô tả chi tiết: - Vị trí: Lô góc 3 thoáng, gần công viên canh xanh 1200m2, vị trí đẹp. - Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài. Đất ở đô thị. - Thửa đất vuông đét hình chữ nhật. - Diện tích đất: 250m2. - Mặt tiền: 10m x 25m. - Đường giao thông: 24m có vỉa hè cây xanh hai bên. - Xây dựng: 3 tầng 1 tum với kiến trúc hiện đại kết hợp tân cổ điển sang trọng. Thiết kế công năng: Tầng 1: Sân vườn xung quanh nhà, gara ô tô, xe máy, Phòng khách + Phòng bếp, wc, phòng ngủ lớn. Tầng 2: 3 Phòng ngủ khép kín. Tầng 3: 3 phòng ngủ khép kín. Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi. Giá bán: 16,9 tỷ có gia lộc làm quà tân gia cho khách mua trong tháng 6/2025. Tiện ích nội khu gồm có 12 tòa chung cư cao cấp, nhà ở xã hội, trung tâm thương mại, 8 công viên cây xanh, hồ điều hòa, trường mầm non, cấp 1,2,3, công an phường, nhà văn hóa, khu hành chính công Mê linh cách 300m, cách sân bay nội bài 5km đi theo thẳng vành đai 4 chỉ 10 phút là đến sân bay. Liên hệ xem nhà thực tế gặp Mr Thắng (miễn trung gian môi giới). Hotline: 0962626546

Xem thêm

Liên hệ:

096 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

250 m²
67,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Thanh Lâm - Đại Thịnh 2 (HUD Mê Linh Central), X. Đại Thịnh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
DT

Dương Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự giá tốt HUD Mê Linh 250m2, 4 tầng, MT 10m, giá 16,9 tỷ, lô góc hiếm nhà bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.