Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán nhanh LK HUD Mê Linh 2 mặt đường nhỉnh 10 tỷ mặt tiền 6m. LH:0898136191 ZALO

Ngày đăng: 20/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích : 123.8m2 , MĐXD 65% = 260m2 sàn - Thiết kể 2 mặt thoáng đường sau nhà rộng 13m - Hướng Đông Nam mát mẻ - mặt tiền 6m có ô chờ thang máy - đường rộng 16.5m, cạnh chuỗi trường học công viên - Đã bàn giao nhà, nhận nhà ở được ngay mua ở hoặc tích sản đều đẹp - Giá chỉ 10 tỷ (Chuyển nhượng HĐMB 95%) KH thiện chí có thương lượng Hotline: 0898136191 ZALO #hudmelinh #hudmelinhcentral

Xem thêm

Liên hệ:

089 813 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

10 tỷ

4 PN, 5 WC
123.8 m²
80,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thanh Lâm - Đại Thịnh 2 (HUD Mê Linh Central), X. Đại Thịnh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Văn Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán nhanh LK HUD Mê Linh 2 mặt đường nhỉnh 10 tỷ mặt tiền 6m. LH:0898136191 ZALO - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.