Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự KĐT Quang Minh, 61 triệu / m2, 412 m2, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 14/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm trong khu đô thị Quang Minh, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội.
+ Diện tích rộng 412m2, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.
+ Giá bán 61 triệu / m2, giá cả hợp lý cho một sản phẩm cao cấp.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Ngõ vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 18m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0965753513, Nguyễn Văn Mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 575 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

25,13 tỷ

412 m²
61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu công nghiệp Quang Minh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Văn Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự KĐT Quang Minh, 61 triệu / m2, 412 m2, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.