Bán căn biệt thự góc ven sườn đồi, cạnh hồ - Sun Village Lương Sơn - Hòa Binh

Ngày đăng: 22/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Toạ lạc bên sườn đồi tại xã Lương Sơn, Phú Thọ.( Hoà Bình cũ) Cách trung tâm Hà Nội 40 km - Cách Bến xe buýt Xuân Mai- Hà Nội chỉ 5km. Cung đường di chuyển vô cùng thuận tiện. Mất khoảng 1 giờ nếu bạn tự lái xe. Căn Biệt thự được thiết kế theo phong cách hiện đại. Gồm 2 phòng ngủ khép kín, một phòng khách cực rộng, 3 nhà vệ sinh. Nội thất hoàn hảo Sân vườn nướng BBQ. Khuôn viên đẹp với cây ăn trái và vườn hồng quanh nhà, sân thảm sỏi massage Ban công rộng, Bàn trà ngắm cảnh tại hiên nhà Cạnh Hồ câu thư giãn.

Xem thêm

Liên hệ:

032 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 3 WC
150 m²
27,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
La Saveur De Hòa Bình (Hồ Đồng Chanh), X. Cư Yên, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
MH

Mr Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự góc ven sườn đồi, cạnh hồ - Sun Village Lương Sơn - Hòa Binh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.