Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn biệt thự Vip 329m view hồ chỉ 10 tỷ nhận nhà ngay

Ngày đăng: 16/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Mã căn : DT11.05 - Diện tích đất: 329,6m2 - Cốt âm đi vào từ tầng 2, xây 3.5 tầng - View trực diện hồ cảnh quan, thừa hưởng không gian chung vườn dạo bộ , sân vườn rộng. - Hiện trạng đã xây dựng bàn giao ngay. - Hình thức : Công chứng chuyển nhượng HĐMB Liên hệ xem thực tế e Thảo 0966623258

Xem thêm

Liên hệ:

096 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

10 tỷ

329.6 m²
30,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Legacy Hill, X. Cư Yên, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
LT

Lê Thị Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn biệt thự Vip 329m view hồ chỉ 10 tỷ nhận nhà ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.