Tin đăng đã hết hạn.

Hiện Em Đang Có Quỹ Căn Biệt Thự Ngoại Giao Chủ Nhà Gửi Bán Độc Quyền Hướng Mát Tại HUD Mê Linh

Ngày đăng: 07/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiện Em Đang Có Quỹ Căn Ngoại Giao, Chủ Nhà Gửi Bán Độc Quyền.
Hướng mát mẻ.
Vị trí: Đắc địa phù hợp kinh doanh tạo dòng tiền.
+ Gần 2 con đường lớn là đường 48m và đường 24m.
+ Đối điện bên kia đường là dự án Taseco 205ha.
+ Gần trường học.
+ Gần công viên cây Xanh và Bãi đỗ xe.
Diện tích: 323,8 m2 + nhà 3 tầng 1 túm.
Mặt tiền: 10m.
Hướng: Đông Nam.
Đường trước: 13,5m.
Tiến độ: 60%.
Giá: 23 tỷ.
Đơn giá: 71tr/m2.
Dự án HUD Mê Linh Central tọa lạc tại vị trí vàng.
* Ngay cửa ngõ Trung Tâm Phía Bắc của Hà Nội.
* Ngay cạnh khu Trung Tâm Hành Chính Huyện.
* Nơi đây được phát triển với tầm nhìn trở thành đô thị vệ tỉnh thủ đô hội tụ đầy đủ các yếu tố về quy hoạch, đồng bộ hiện đại, kết nối liên thông các vùng trọng điểm của Hà Nội như.
+ Vành Đai 4 rộng: 120m.
+ Đường Đại Thịnh: 48m.
+ Đường 24m.
+ Đường Mê Linh: 100m.
* Mê Linh 2025 đã thu hút được nhiều dự án lớn đối điện ngay HUD Mê linh như: TASECO, CEO, TRường Học Liên Cấp Đinh Lê...
* Hiện tại Mê Linh vẫn là nơi điểm trũng về giá.
Hứa hẹn tiềm năng cho bất động sản mê linh bùng nổ trong các năm tới.
Gọi cho em ngay để được xem trực tiếp dự án ạ.
Em Ngọc Lyly đang là cư dân, luôn đồng hành cùng khách hàng và có mặt tại dự án án 24/7.
Hotline: 0977780099.

Xem thêm

Liên hệ:

097 778 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

22,99 tỷ

323.8 m²
71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HUD Lương Sơn Central Point, Tt. Lương Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NL

Ngọc Lyly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiện Em Đang Có Quỹ Căn Biệt Thự Ngoại Giao Chủ Nhà Gửi Bán Độc Quyền Hướng Mát Tại HUD Mê Linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.