Tin đăng đã hết hạn.

BÁN căn GÓC nhà vườn rẻ nhất KĐT HUD MÊ LINH CENTRAL LH: 0968786922 Giá 14.x Tỷ Thương Lượng

Ngày đăng: 06/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN căn GÓC nhà vườn rẻ nhất KĐT HUD MÊ LINH CENTRAL LH: 0968786922 Giá 14.x Tỷ

Diện tích 159m² - Thiết kế 3 tầng 1 tum

Giá: 14.4 Tỷ ( có thương lượng)

Căn góc 159m² Vị trí căn Góc nằm trên trục giao cắt đường 16.5m và đường 13.5m, lợi thế kinh doanh đỉnh nhất.

Gần trục đường 24m, vành đai 4 kết lối cư đân quanh khu vực mua sắm nếu mở hệ thống siêu thị hay café, văn phòng, trung tâm, showroom, nhà hàng , khách sạn.

Từ hud Mê Linh sang Vin Đan Phượng 10 phút lái xe. Cách Sân bay Quốc Tế Nội Bài 5 phút

- Vị trí sát đường vành đai 4 chuẩn bị thông đường song hành cuối 2025 cơ hội để x2, x3 tài
Sản

Liên hệ em Vân phụ trách HUD Mê Linh: 0968 786 922

Xem thêm

Liên hệ:

096 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,4 tỷ

4 PN, 4 WC
159 m²
90,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HUD Lương Sơn Central Point, Tt. Lương Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
VC

Vinhomes Smart City

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN căn GÓC nhà vườn rẻ nhất KĐT HUD MÊ LINH CENTRAL LH: 0968786922 Giá 14.x Tỷ Thương Lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.