Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Vườn Đào 130 Tỷ 250m2, mặt tiền 15m, hàng xóm Lotte Tây Hồ, vài bước ra Hồ Tây lộng gió, h

Ngày đăng: 05/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự Vườn Đào 130 Tỷ 250m2, mặt tiền 15m, hàng xóm Lotte Tây Hồ, vài bước ra Hồ Tây lộng gió, hàng xóm toàn quan chức, đại gia, chủ doanh nghiệp lớn,ở đẳng cấp.
Liên hệ Ms Hải Ninh - Nhà thật 0936593544

Khu vực siêu Vip, hàng xóm quan chức, xung quanh bạt ngàn tiện ích. Nhà đi được 2 lối mặt đường lớn. View trước mặt vườn hoa, sát đại sư quán, cách Lotte Mall 100m, An ninh tuyệt đối. 
Thiết kế: - Tầng 1 : gara, vs, khách.- Tầng 2 : bếp vs khách.- Tầng 3 : 2 ngủ khép kín.- Tầng 4 : 2 ngủ khép kín.- Tầng 5 : phòng thờ, phòng học, 1 phòng làm việc.- Tầng 6 : tum, phòng giặt, sân phơi.
Thang máy nhập khẩu 450kg. Cửa điện, cổng điện. Diện tích xây 110m2/sàn. Đồ nội thất gỗ hương.
Sổ đỏ vuông đét sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

093 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

130 tỷ

2 PN
250 m²
520 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Vườn Đào, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NN

Nguyen Hai Ninh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Vườn Đào 130 Tỷ 250m2, mặt tiền 15m, hàng xóm Lotte Tây Hồ, vài bước ra Hồ Tây lộng gió, h - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.