Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Vườn Đào, 229 tỷ, 368m2, giá tốt tại Tây Hồ, Hà Nội

Ngày đăng: 05/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự Vườn Đào tọa lạc tại Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, với diện tích 368m2 và giá bán 229 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và thoải mái.

Ưu điểm:
- Nội thất cao cấp, nhập khẩu hoàn toàn, thiết kế sang trọng.
- Sở hữu diện tích lớn hàng top.
- Khuôn viên cây xanh, hồ cá,...
- Khu dân cư cực V.I.P, hàng xóm chất lượng.
- Mặt tiền rộng 22m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ.

Gần các tiện ích như:
- Gần trường học: ME School Vườn Đào, Trường Tiểu Học Phú Thượng, Học Viện Thiết Kế và Thời Trang London.
- Gần chợ và siêu thị Winmart+.
- Có công viên xung quanh, tạo không gian xanh cho cư dân.

Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Nguyễn Thanh Tùng qua số điện thoại 0932331800.

Xem thêm

Liên hệ:

093 233 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

229 tỷ

368 m²
622,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Vườn Đào, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NT

Nguyễn Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Vườn Đào, 229 tỷ, 368m2, giá tốt tại Tây Hồ, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.