Tin đăng đã hết hạn.

Dự án HuD Mê Linh Central - Thanh Lâm

Ngày đăng: 06/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô góc 3 mặt tiền NV06 - 14 KĐT HUD Mê Linh Central.
Lô đất vàng, vị trí đắc địa đầu tư chắc thắng.
Gần trường học, giáp trục đường lớn VD4, trung tâm hành chính huyện Mê Linh.
Sát KCN Quang Minh, nhu cầu nhà ở, kinh doanh cực cao.
Hạ tầng hoàn chỉnh, giao thông kết nối thuận tiện về nội đô Hà Nội.
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Tiềm năng tăng giá mạnh, đầu tư an toàn Xuống tiền là có lãi!
Liên hệ: 0328661314.

Xem thêm

Liên hệ:

032 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 4 WC
133.1 m²
82,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HUD Lương Sơn Central Point, Tt. Lương Sơn, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
KY

Kim Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án HuD Mê Linh Central - Thanh Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.