Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 01 căn giá tốt - KĐT Tây Sông Hậu (GĐ2 - Sổ hồng sẳn)

Ngày đăng: 13/04/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp! Nhà 1T2L Tây Sông Hậu. Đường số 16A, thích hợp kinh doanh. DT: 5 x 13m. DTS: 158m2. Hoàn thiện ngoài, thô bên trong. Thiết kế dc 4PN - 3WC - Phòng khách, bếp. Pháp lý: Sổ hồng sẵn. Đã hoàn công. Gi/a bán: 3 tỷ 190. Lh xem nhà: 0942138359 em Thông.

Xem thêm

Liên hệ:

094 213 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,19 tỷ

4 PN, 3 WC
65 m²
49,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thoại Ngọc Hầu, P. Mỹ Long, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
TN

Thông Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 01 căn giá tốt - KĐT Tây Sông Hậu (GĐ2 - Sổ hồng sẳn) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.