Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự Song Lập 177m2 - ID Juntion Long Thành - Góc Cao tốc & QL 51 ( 12,2 Tỷ)

Ngày đăng: 11/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Gần công viên, Khu thể thao - Khu ompound an ninh bảo vệ 24/07, yên tĩnh, thích hợp cho nghỉ dưỡng và sinh hoạt gia đình - Loại biệt thự: Song lập - Diện tích đất: (ngang trước 9,2 - sau =13 )x 16 = 177 m2 - Thiết kế: 1 trệt + 2 Lầu (phòng khách, phòng ăn, 4 phòng ngủ, 4 WC, chỗ để oto, sân vườn rộng. Tiềm năng vị trí: - Kết nối Ngay nút giao thông trọng điểm Cao tốc HCM - Long Thành với Biên Hòa Vũng Tàu. - Giáp Cao tốc HCM - Long Thành Dầu Giây với Quốc Lộ 51. - Gần sân bay Quốc tế Long Thành. - Là tâm điểm của các khu Công nghiệp, Công nghệ cao ở Đồng Nai. - Kết nối với TP HCM chỉ 20 Phút. Liên hệ tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

090 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

177 m²
68,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị ID Junction Long Thành, Đ. Phạm Văn Đồng, Tt. Long Thành, H. Long Thành, T. Đồng Nai
VL

Vạn Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự Song Lập 177m2 - ID Juntion Long Thành - Góc Cao tốc & QL 51 ( 12,2 Tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.