Tin đăng đã hết hạn.

Căn Infinity 10x20 trực diện hồ rẻ nhất dự án. Cách hồ bơi và công viên chỉ 50m di chuyển

Ngày đăng: 17/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn Infinity view trực diện hồ ID Junction giá tốt nhất hiện tại.
Chỉ cách hồ bơi 50m di chuyển
Cách công viên và hồ chỉ 10 bước chân
Thuận tiện di chuyển đến các khu tiện ích
Trực diện hồ cực kì mát mẻ và phong thủy
Diện tích 10x20 rộng nhất dự án

Xem thêm

Liên hệ:

093 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

14,45 tỷ

4 PN, 3 WC
204 m²
70,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị ID Junction Long Thành, Đ. Phạm Văn Đồng, Tt. Long Thành, H. Long Thành, T. Đồng Nai
NN

Ngô Hoàng Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Infinity 10x20 trực diện hồ rẻ nhất dự án. Cách hồ bơi và công viên chỉ 50m di chuyển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.