Tin đăng đã hết hạn.

BT view đẹp 1562m2, 25 tỷ ở Tháp Nước, Láng Dài, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu

Ngày đăng: 02/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự 2 tầng cực chất tại Tháp Nước, Láng Dài, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu đang chờ đón. Với diện tích khủng 1562m2 có 200m2 thổ cư, 9PN, 4WC, 1PK, có hồ bơi, hồ cá Koi, có chồi trên hồ mát mẻ, chỗ để xe thoải mái. Mặt tiền rộng 29m, đường vào 6m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh hoặc làm nơi nghỉ dưỡng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không chỉ là nơi ở, mà còn là chốn an cư lý tưởng với phong thủy tốt. Liên hệ ngay La Hoà qua 0933096368 để tìm hiểu thêm!

Xem thêm

Liên hệ:

093 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 WC
1.562 m²
16,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BT view đẹp 1562m2, 25 tỷ ở Tháp Nước, Láng Dài, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.