Tin đăng đã hết hạn.

Căn biệt thự 2 mặt tiền ngay biển Long Hải, chủ kẹt nợ phải ngậm ngùi sang nhượng gấp

Ngày đăng: 26/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Sở hữu vị trí đắc địa ngay vùng biển du lịch Long Hải, Bà Rịa Vũng Tàu. - Căn biệt thự là lô góc 2 mặt tiền đường lớn. - Nhà thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, trong đó có 1 phòng ngủ Master, hệ thống cửa gỗ MDF sang trọng có khóa từ. - Ngoài ra nhà cũng đầy đủ công năng như phòng khách, phòng thờ, phòng bếp được trang bị đầy đủ và tiện nghi như bếp điện, tủ chén nâng hạ, tủ đựng gạo có cân khối lượng, máy hút mùi... Sẽ là một trải nghiệp vô cùng tuyệt vời cho các chị em nấu nướng. Nhà để xe hơi rộng rãi được 2 - 3 chiếc. Khu làm tiệc ăn uống cũng được thiết kế mở vô cùng thoáng mát. - Nhà có sổ hồng sẵn, ngân hàng định giá cao. Pháp lí chuẩn chỉ. - Quy hoạch 100% là đất ở. - Với hơn 6 năm hoạt động trong lĩnh vực BDS công ty TNHH dịch vụ thương mại xây dựng nhà đất 568 tự hào là 1 trong những đơn vị có danh tiếng tại khu vực TP Phú Mỹ. Cung cấp sản phẩm giá trị thực, pháp lí chuẩn chỉ, cùng với đội ngũ công sự có kinh nghiệp dày dặn, chắc chắn sẽ mang lại những trải nghiệp đầu tư hài lòng hơn bao giờ hết. Xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

3 PN, 2 WC
425 m²
14,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn biệt thự 2 mặt tiền ngay biển Long Hải, chủ kẹt nợ phải ngậm ngùi sang nhượng gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.