Hiếm! Biệt thự Vinhomes Riverside - 181m2 - View sông giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Vinhomes Riverside Long Biên- 181m2 - View sôn. Căn hiếm hiện tại còn bán có giá tốt nhất thị trường - Diện tích: 181m2 - Đặc điểm: View trọn sông trước nhà - Chị chủ nhà thiết kế hệ thống cửa sổ rộng, thoáng sáng để hưởng trọn không gian view sông thanh bình - Đây là dãy biệt thự nổi bật với phong thủy tốt và view sông trước nhà độc đáo - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch trong ngày. - Chủ mới chỉ việc về ở - Giá bán có thương lượng chủ nhà cần bán Thông tin liên hệ: 0941278372

Xem thêm

Liên hệ:

094 127 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

79,01 tỷ

4 PN, 3 WC
181 m²
436,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Biệt thự Vinhomes Riverside - 181m2 - View sông giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.