Hàng Hiếm LK HC 319 Hồng Tiến 161m², 6 Tầng, Thang Máy

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LK HC 319 HỒNG TIẾN LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG. DT 161M2, mặt tiền 10M, 6 Tầng thang máy. Có 1 vận thăng riêng. Đang cho thuê 70t/ tháng, hợp đồng 5 năm. Giá giao bán: 78 tỷ. LIÊN HỆ: Trang 0965220993

Xem thêm

Liên hệ:

096 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

78 tỷ

161 m²
484,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
HC Golden City, P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0965220993

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm LK HC 319 Hồng Tiến 161m², 6 Tầng, Thang Máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.