Chính chủ cần bán gấp liền kề nguyệt quế 90m2 vinhomes riverside long biên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NGUYỆT QUẾ VINHOMES RIVERSIDE LONG BIÊN BIỆT THỰ 90M 4 TẦNG 2 THOÁNG TRƯỚC SAU KHÔNG GIAN SỐNG ĐỈNH CAO Căn biệt thự nằm tại khu Nguyệt Quế một trong những phân khu đáng sống bậc nhất Vinhomes Riverside, nổi bật với không gian xanh, yên tĩnh và cộng đồng cư dân thượng lưu. Thông tin chi tiết: Diện tích: 90m² Xây dựng: 4 tầng kiên cố Thiết kế 2 thoáng trước sau, đón gió và ánh sáng tự nhiên Sân trước sân sau rộng rãi, cực kỳ thoáng đãng Giá trị nổi bật: Thuộc khu đô thị sinh thái đẳng cấp, an ninh 24/7 Không gian sống trong lành, nhiều cây xanh và mặt nước Phù hợp ở hưởng thụ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài Thanh khoản tốt, giá trị bền vững theo thời gian Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết, xem vị trí thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ. Thanh Tâm: 0941278372

Xem thêm

Liên hệ:

094 127 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

38,9 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
432,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp liền kề nguyệt quế 90m2 vinhomes riverside long biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.