Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập tân cổ điển Hướng Đông Vinhomes Riverside

Ngày đăng: 10/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Song lập Vinhomes Riverside Diện tích đất: 133,2 m ( MT 9M ) Diện tích xây dựng: 324 m (3 tầng + áp mái) Thiết kế tân cổ điển phòng nào cũng đón nắng và gió tự nhiên . Thiết bị ngoại nhập . Hướng Đông sáng nắng dịu, chiều mát quanh năm Không gian: 4 phòng ngủ, phòng làm việc, phòng thờ, 5 WC, sân phơi, kho chứa đồ tiện dụng . * Hướng Đông, sáng nắng dịu chiều mát Hoàn thiện cao cấp, thiết bị ngoại nhập * Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối . Vị trí cao ráo không bị ngập dù qua nhiều mùa mưa bão, hệ thống thoát nước hiện đại của Vinhomes Riverside đảm bảo an toàn tuyệt đối cho ngôi nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 483 ****

Vị trí bản đồ

62 tỷ

133.2 m²
465,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
K

Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập tân cổ điển Hướng Đông Vinhomes Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.