Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề thô Eastern Park Thạch Bàn Long Biên, 162m, 5 tầng, view vườn hoa, giâ đầu tư

Ngày đăng: 05/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đắc địa trong khi đô thị Garden city Thạch Bàn, gần ngay phố Cổ Linh, Đồng Dinh, Ngọc Trì. + Khu vực toàn chủ doanh nghiệp, việt kiêu sinh sống, dân trí văn minh, gia đình văn hóa, tiện ích ngay cạnh nhà từ chợ, trường, siêu thị Aeon + Hiện trạng thô đã hoàn thiện ngoài bên trong khách về tự hoàn thiện theo ý, hiện tại thông sàn có ô chờ thang máy, sân vườn rộng. Pháp lý chuẩn sổ đỏ chính chủ. Liên hệ ngay xem nhà: 0877852568 A Tuấn nhà đất. Nhận mua bán ký gửi nhà đất

Xem thêm

Liên hệ:

087 785 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

29,7 tỷ

5 PN, 5 WC
162 m²
183,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eastern Park - Hà Nội Garden City, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TN

Tuấn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề thô Eastern Park Thạch Bàn Long Biên, 162m, 5 tầng, view vườn hoa, giâ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.