Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! biệt thự Hoa Sữa - Vinhomes Riverside, view sông, 215m2 x 4T x MT 8,8m, nội thất nhập khẩu

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SONG LẬP - VIEW SÔNG - 5 TẦNG CÓ HẦM - NỘI THẤT TOÀN GỖ - THIẾT BỊ NHẬP KHẨU ĐỨC - Vị trí: Nhà nằm ở tiểu khu Hoa Sữa, một trong những khu đẹp nhất tại khu đô thị Vinhomes Riverside. - Đây là một trong những vị trí hiếm có trước mặt là đường rộng, sau nhà là sông lớn. Bao trùm trong không gian xanh tôn lên vẻ hào nhoáng, vị thế của chủ sở hữu. - Thiết Kế: 5 Tầng gồm 4 nổi 1 hầm. + Tầng hầm làm hầm rượu + phòng karaoke được trang bị máy chiếu, cách âm, loa, đài, bàn ghế theo đúng tiêu chuẩn. + T1: Sảnh vào gồm sân vườn + bể cá Coi + phòng khách sang trọng và phòng bếp view sông. + T2: 2 ngủ + WC + T3: 1 ngủ + phòng thờ + phòng trà + VS khép kín, sân phơi. + T4: Tum làm kho chứa đồ. - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. - Liên hệ Mr.Huy: 0946898383 gặp trực tiếp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

094 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

97 tỷ

5 PN, 5 WC
215 m²
451,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! biệt thự Hoa Sữa - Vinhomes Riverside, view sông, 215m2 x 4T x MT 8,8m, nội thất nhập khẩu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.