Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn Liền kề diện tích 76m2, mặt tiền 7,7m Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội, giá cực chất 22,5 tỷ.

Ngày đăng: 28/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn liền kề đẹp, thế nhà vuông vắn tại Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội với diện tích 76m2, mặt tiền 7,7m giá 22,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Mặt tiền 7,7m, đường vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. - Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng. - Hướng ban công Nam, hợp phong thủy. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Tâm Anh, bệnh viện đa khoa quốc tế Bắc Hà. - Siêu thị Winmart Nguyễn Văn Cừ II, siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ. - Công viên Rừng Chương Dương, Vườn hoa Ngọc Thụy (Công viên 3 quả đồi). Liên hệ ngay với Nguyễn Sơn qua số 0983786878 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

76 m²
296,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn Liền kề diện tích 76m2, mặt tiền 7,7m Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội, giá cực chất 22,5 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.