Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn liền kề 76m được thiết kế 8m mặt tiền tại Ngọc Lâm với giá đất 235 triệu/m2, cực chất!

Ngày đăng: 27/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự ở Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội đang chờ đón chủ mới! Diện tích 76m2, giá chỉ 235 triệu / m2, không nội thất, hướng cửa chính và ban công đều hướng Bắc, cực mát mẻ. + Mặt tiền rộng 8m, ngõ trước rộng 12m, rất dễ dàng di chuyển và có tiềm năng kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện đa khoa quốc tế Bắc Hà, bệnh viện đa khoa Tâm Anh gần đó. + Công viên 3 quả đồi cho những buổi chiều thư giãn. + Siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ và Winmart Nguyễn Văn Cừ II rất tiện lợi cho việc mua sắm. + Trường mầm non Bắc Biên gần kề, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Phạm Minh Tuấn qua 0862939686 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,86 tỷ

76 m²
235 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
One 18 Ngọc Lâm, Đ. Ngọc Lâm, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn liền kề 76m được thiết kế 8m mặt tiền tại Ngọc Lâm với giá đất 235 triệu/m2, cực chất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.